Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Patchwork) น้องช้างพร้อมรายงานตัวแล้วนะคะ..... ติดต่อทีมงาน

ทำตามเทรนบ้าง อะไรบ้าง
หลังจากต่อผ้าไว้หลายวัน ทำสีนี้เพราะว่ามีผ้าอยู่ผืนนึง ใน 1 ผืน มี 4 ลาย เลยไม่ต้องหาผ้าให้ยุ่งยากค่ะ(ง่ายดีเนาะ)
พอจะประกอบร่างดันหาลูกปัดทำตาไม่เจอ ตอนไม่ใช้เห็นซะเกลื่อนกลาด(อาการนี้เป็นเหมือนกันมั้ยคะ..อิอิ)เลยต้องทิ้งไว้หลายวัน สุดท้ายต้องไปซื้อใหม่อีกตามเคย ในที่สุดก็ได้ประกอบร่างน้องช้าง เสร็จสมใจซะทีค่ะ
มาดูโฉมของน้องช้างเลยดีกว่านะคะ
ด้านหน้าค่ะ

จากคุณ : love_anakin
เขียนเมื่อ : 16 มี.ค. 54 09:35:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com