Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไหน้อยมาอ้อนยัยแก่เป็นครั้งแรก !! ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานนี้แตกตื่นกันเรื่องแผ่นดินไหวกันพอสมควรเลยนะคะ

ไหน้อยนี่ปกติจะโดดเข้ามาหาเพราะอยากกินขนม อยากจะจองข้าวของบนที่นอนยัยแก่ค่ะ

แต่หรือเพราะมันจะรับรู้เรื่องแผ่นดินไหวหรือเปล่าก็ไม่รู้นะคะ
เมื่อคืนนี้มันโดดตุ้บขึ้นมาหา ยัยแก่ก็พูดว่า ไม่มีนะ ไม่มีขนมๆๆๆ กลับไปวิ่งข้างล่างไปลูก

แต่ไหน้อยก็ยืนเอียงหัวจ้องมองยัยแก่สักพักก็เข้ามานอนพิงต้นขายัยแก่เลยค่ะ อุว้าย แว้กๆๆ ไม่เคยเป็นแบบนี้มาก่อน
เหมือนตอนบุญหล่นขึ้นมาอ้อน ให้โอ๋ ให้เกาอย่างนั้นเลยค่ะ แถมมีสลับหัวหางให้เกาด้วยนะ ตรงนั้น ตรงนี้ ใจ้ๆๆตรงนี้ๆๆ
ยัยแก่ดีใจปนสงสัย เลยถ่ายรูปใหญ่เลย อิอิ ขำมัน

พอลองหยุดเกาก็นึกแล้วไม่มีผิด คือ ไหน้อยยกหัวขึ้นมามองหน้าแบบว่า อะไรกันใครสั่งให้หยุด...

ใจนึงก็ปิติซาบเซิ้งนะ มันรู้จักมาอ้อน แต่อีกใจนึงก็...เราจะต้องเกาเอาใจมันเพิ่มอีกวันละ ๑ ชม....

จากคุณ : แดงเร็กเก้บาร์
เขียนเมื่อ : 25 มี.ค. 54 17:07:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com