Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< Pictures >> ~ Masako Workshop in Bangkok : 26 March 2011 ~ ติดต่อทีมงาน

flower สวัสดีค่า flower

..คุณมาซาโกะมาเปิด Workshop ที่บ้านเราอีกครั้งแล้วค่ะ ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 4 แล้วนะคะ..

..งานจัดโดย pak-ka-pao เจ้าเก่า ที่โรงแรม Windsor Suite เหมือนเดิม จัด 2 วันคือ 26-27 มีนาคม 2554 ..เราเลือกลงทะเบียนวันแรกเหมือนเดิมค่ะ

..คราวนี้จริงๆลงทะเบียนกับพี่แป้น (พี่สาว) แต่พี่เค้าติดธุระจำเป็นทางบ้านเลยมาไม่ได้ ข้าพเจ้าเลยออกจะเหงาๆเล็กน้อย แบบว่า ไม่มีคนร่วมอุดมการณ์ช้อปปิ้งด้วยอะจิ :P

..แต่ว่าก็เดินเก็บภาพมาได้พอสมควรนะคะ เลยเอามาแบ่งปันกันชมค่า

แล้วก็..ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆน้องๆที่เข้ามาทักทาย แต่ต้องขออภัยอย่างแรง ที่ไม่รู้ทำไมหลังๆจำใครไม่ได้เลย แหะๆ...ทั้งที่ก็เคยนั่งเรียนด้วยกันนี่แหละ ต้องขอโทษจริงๆๆๆนะคะ รักคุณ เอ้อ...คราวหน้าถ้าเราทำหน้าคิดๆๆๆ แล้วถามชื่อซ้ำ ก็ได้โปรดเข้าใจคนความจำสั้นด้วยนะคะ - -'

ดอกไม้ คราวนี้จะทำใบนี้กันค่ะ ..สีฟ้าสีโปรด ^^ และคุณครูจะสอนการทำแอพพลิเค่อีกแบบ ซึ่งไม่เคยลองทำมาก่อน

เชิญชมได้เลยค่ะ

จากคุณ : cutie bunny
เขียนเมื่อ : 27 มี.ค. 54 08:15:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com