Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(งานผ้า) Kawaii Juon Doll ต้อนรับน้องใหม่ และ ฝากข่าวถึงเพื่อนๆที่เรียนน้องจูออนวันมิตติ้งด้วยค่า... ติดต่อทีมงาน

วันนี้พาน้องใหม่มาอวด หวังว่าคงยังไม่เบื่อกันนะคะ

============================

ฝากข่าวหน่อยค่ะ สำหรับเพื่อนๆที่มาเรียนวันมิตติ้งรถไฟ

รบกวนมาให้ตรงเวลานิดนึงค่ะ   10.30 เป้จะทำให้ดูไปพร้อมๆกัน  ถ้าให้ไล่สอนทีละคนคงจะแย่แน่ๆค่ะ ไม่มีผู้ช่วยมาช่วยสอน   รายละเอียดน้องจูออนค่อนข้างเยอะหนะคะ และมีรายละเอียดแจ้งเพิ่มเติมอีกนิดด้านล่างค่ะ

*เพื่อนๆ สามารถนำจักร เตารีดมาใช้ได้  เพื่อความรวดเร็ว
*อุปกรณ์ที่จำเป็นเพิ่มเติม  ถ้าใครมีรบกวนนำมาด้วยค่ะ ก็ คือ ปากกาเขียนเทมเพลท (ในชุดคิท มีพลาสติกสำหรับทำเทมเพลทแบบอ่อนให้ แต่ต้องใช้ปากกาที่ลบไม่ออกเขียนถึงจะติดนะคะ)
*อุปกรณ์เผื่อขอบของ clover อันนี้ถ้าใครมีเอามาด้วยค่ะ  เพราะจะทำให้เย็บง่ายขึ้นนะคะ ไม่มีไม่เป็นไรค่ะ
* ถ้าใครทำการบ้านมาก่อนจะดีมากค่ะ ให้ทำตัวน้องมาก่อน  แล้วมาเริ่มเย็บชุดกันวันมิตติ้งค่ะ

ปล.  เพื่อนๆที่เรียนกับเป้ ถ้าใครทำน้องจูออนเสร็จในวันนั้น จะมีรางวัลให้นะคะ
ไม่นับคนที่ทำมาเสร็จแล้วจากบ้านนะคะ สงวนสิทธิ์เฉพาะเพื่อนๆที่ลงเรียนเท่านั้นค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่แวะมานะคะ

ไปดูรูปน้องตัวใหม่กันดีกว่าค่ะ

จากคุณ : korino
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 54 10:45:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com