Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@^0^@ ชี้แจงบัญชีโครงการเพื่อนข้างถนนประจำเดือนตุลาคม 53 ถึง เดือนมีนาคม 2554 ค่ะ @^0^@ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ ก่อนอื่นต้องขออภัยที่ไม่ได้ชี้แจงทุก 2 เดือนตามที่เคยแจ้งไว้เนื่องจากมีภาระหน้าที่เพิ่มขึ้นกับ nufearn ทำให้ไม่สามารถใช้งานคอมพิวเตอร์นานๆได้ระยะนึงแล้ว การชี้แจงบัญชีจึงล่าช้ามาเรื่อยๆ

โดยอาการนี้คงเป็นอีกระยะนึง ประมาณ 4 เดือนหลังจากนั้นภาระของ nufearn จะเพิ่มขึ้นจากปกติเป็นเท่าตัวจึงไม่สามารถทำการชี้แจงบัญชีทุก 2 เดือนตามที่เคยได้แจ้งกับทุกท่านไว้

หลังจากปรึกษากับทีมงานและที่ปรึกษาทุกท่านแล้ว มีความเห็นว่าจะให้ทีมงานท่านอื่นเข้าทำการดูแลรายละเอียดบัญชีแทน จะเป็นการดีที่สุด  โดยได้มีทีมงานเพิ่มเติมอีก 1 ท่าน ที่จะกรุณาช่วยดูแลบัญชี แบบฟรีไม่มีค่าใช้จ่ายใด สมาชิกท่านนั้นคือ

พลุ  คุณ S-KANAH  พลุ

หรือคุณปุ๊กนั่นเองค่ะ โดยคุณปุ๊ก จะทำการดูแลรายละเอียดบัญชีทั้งหมดทุกบัญชีของโครงการ  โดยจะใข้ชื่อบัญชีเดิม เอ๋เป็นคนโอนเงินจ่ายทาง รพส. เช่นเดิมค่ะ

เนื่องจากมีไฟล์เป็นจำนวนมาก การชี้แจงครั้งนี้ก็เหมือนเดิมนะคะ ท่านสามารถ DOWNLOAD ไฟล์ชี้แจงกลับไปดูได้เหมือนเดิมที่นี่ค่ะ

http://www.aey.seedcolo.com/10-53to03-54.rar

ท่านสามารถเปิดดูได้หลังจากโหลดและทำการแตกไฟล์เรียบร้อยแล้วนะคะ

ไม่มีรหัสผ่านนะคะ หากเปิดไม่ได้ มี font (Littlestar) แนบไปพร้อมกับไฟล์แล้วนะคะ

หากท่านใดมีข้อสงสัย สามารถสอบถามในกระทู้ได้เลยนะคะ

หากท่านใดได้ยินเรื่องเกี่ยวกับการทำบัญชีหรือการใช้จ่ายของโครงการว่ามีสิ่งผิดปกติ

ขอความกรุณาสอบถามโดยตรงจากทีมงานเพื่อนข้างถนนทุกท่าน หรือหลังบ้านมาหาเอ๋ หรือพี่บีโดยตรงนะคะ  "กรุณาอย่าเชื่อเพราะได้ฟังจากการเล่าต่อๆกันมาค่ะ "

แต่หากท่านใดมีข้อสงสัยสามารถขอสำเนาเอกสารตัวจริงได้ โดยเอ๋จะทำการส่งเอกสารใบเสร็จและรายละเอียดทั้งหมดให้ทางไปรณีย์ค่ะ เพื่อให้ท่านได้ทำการตรวจสอบได้ตลอดเวลานะคะ

เอ๋ขอเป็นตัวแทนของโครงการเพื่อนข้างถนน ขอขอบคุณในน้ำใจของทุกท่านที่บริจาคเงินเพื่อเด็กๆในโครงการคะ

ขอบคุณ Ms.Kimchi , พี่หมาน้อยพุงกาง, คุณลุงไม่ประสงค์ออกนาม ที่กรุณาโอนมาให้เป็นประจำทุกเดือนนะคะ

ขอบคุณ เวปไซด์พันทิพย์ ที่กรุณามอบพื้นที่ให้โครงการดำเนินการค่ะ

ขอบคุณ เจ๊แหนมกะน้าพุ้ย + เฮียโบ๊ต jetboat + พี่ต่อ มีนะ กะ กาโม่ + พี่ทิพย์ CATGANG + ปู่เค + ป้าดา ที่เป็นที่ปรึกษาให้โครงการดำเนินงานมาได้ด้วยดีค่ะ

ขอบคุณพี่ธาริณี + พี่น้อย ที่ช่วยเหลือและดูแลโครงการเรื่อยมาค่ะ

ขอบคุณ คุณปุ๊ก S-KANAH ที่กรุณาสละเวลามาร่วมเป็น 1 ในทีมงานโครงการเพื่อนข้างถนนค่ะ

ขอบคุณ คุณพิทักษ์ และ บริษัท เซิร์ฟเบส คอมมูนิเคชั่น จำกัด ที่กรุณาให้ใช้พื้นที่ในการฝากไฟล์ อีกทั้งมอบพื้นที่ในการทำเวปไซด์โครงการ รวมถึงโดเมนเนม โดยไม่คิดมูลค่าใดๆ

ขอบคุณค่ะ
ทีมงานโครงการเพื่อนข้างถนน

nongthee / nufearn / หมาน้อยพุงกาง / ภูริดา / Jazzila / Boka Boka / S-KANAH

จากคุณ : nufearn
เขียนเมื่อ : 19 เม.ย. 54 21:05:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com