Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++++++++แม่บอกว่า หนู โต เป็นสาว แล้ว คะ ++++++++++++++++++ ติดต่อทีมงาน

น้องสีนวล หรือ นู๋เทียน เป็นน้องหมาที่ช่วยมาจากโดนคนข้างบ้านไล่ตี ตอนนั้นอายุ เค้า แค่ 6 เดือน ผ่านมา นับปี ปัจจุบัน นู๋เทียน อายุ ขวบกว่าแล้ว หนูเป็นลูกผสมลาบาดอร์ คุณแม่ยุบอกว่าสีขนหนูสวย เนื้อตัวหนูสะอาดสะอ้านจัง แม้บางทีหนูจะแอบซนไปเล่นนอกบ้านก็ตาม แม่บอกหนูเป็นสาวแล้วคะ แม่ยุเคยหาบ้านให้หนู ตั้งหลายรอบ แต่ไม่มีใครสนใจ จะรับหนูไปเป็นลูกเลย แต่หนูก็ แอบดีใจ อิอิ ที่ไม่ต้องจากแม่ยุ เพราะหนูรักแม่ และ หนูก็รู้ว่า แม่ก็รักหนูเหมือนกัน นะคะ ตอนนี้ แม่บอกว่า หนูโต เป็นสาวแล้ว และก็น่ารักด้วยจริงหรือเปล่าไม่รู้นะคะ แต่หนูอยากบอกว่า หนูเข้ากับเพื่อนๆในบ้านได้ดีแม่ขนาดไซสืจะต่างกันเราก้เล่นด้วยกันได้ แม่ยุ รักและดูแลหนูอย่างดี และหนูมีความสุขมากคะ  ว้ัีนนี้ เลย เอารูปมาอวดเพื่อนๆ ดู คะ เพื่อนๆคนไหน มีรูป อดีตกับปัจจับน มาแบ่งกันดูนะคะ

อดีตของหนู  (Before)

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 54 11:27:37

จากคุณ : แม่ไข่ตุ๋น
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 54 11:14:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com