Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~~ Fluffball & The Bunny Cookies ~~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีคร้าบ ผมฟลัฟบอลสุดหล่อเองครับ

ตอนนี้พี่พริมของผมกะคุณแม่และพี่ริสาเค้าทำคุ๊กกี้ให้ผมด้วยคร้าบ

หอม อร่อย น่ากินมากๆคับ ผมเลยเอาวิธีการทำมาให้ดูคับ :D

ขั้นตอนแรกนะครับ ให้เอาแครอท กล้วย ข้าวโอ๊ต และอาหารกระต่าย มาปั่นใน

เครื่องปั่นให้ละเอียดนะคับ  ถ้ามันแห้งไปก็ให้ใส่กล้วยเพิ่มนะครับ

ใช้แครอทประมาณครึ่งหัว กับกล้วยน้ำว้าสองลูกครับ

ส่วนอาหารกระต่ายกับข้าวโอ๊ตให้ใส่อย่างละ 1/2 ถ้วยคับ

จากคุณ : วิเฟ่
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 54 16:28:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com