Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ลงคะแนนโหวตประธานเรือนกล้วยไม้พันทิป ติดต่อทีมงาน

น้าโหด (22 คน)
  ปุ้มครับ (6 คน)

78.57%
  น้าโหด (22 คน)
 21.43%
  ปุ้มครับ (6 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 28 คน

เรียน  สมาชิกฯ ทุกท่าน

ตามที่ดิฉันได้สรุปรายชื่อ Candidates ประธานฯ ให้สมาชิกฯ ทุกท่านเพื่อทราบไปแล้ว นั้น

บัดนี้ สมควรแก่เวลาในการลงคะแนนโหวตประธานฯ ดิฉันใคร่ขอเชิญสมาชิกฯ ทุกท่านโปรดลงคะแนนโหวต โดยมีหมายเลข Candidates ดังนี้
               หมายเลข 1  น้าโหด
               หมายเลข 2  ปุ้มครับ

ทั้งนี้ การลงคะแนนโหวตจะเริ่มตั้งแต่วันจันทร์ที่ 25 เมษายน 2554 เวลา 00.30 น. สิ้นสุดการลงคะแนนโหวตในวันศุกร์ที่ 29 เมษายน 2554 เวลา 23.59 น.  จึงเรียนมาเพื่อโปรดทราบ และขอขอบคุณมา ณ โอกาสนี้

เนื่องจากคุณปุ้มครับได้ขอถอนตัว ดิฉันจึงขอปิดโหวตตั้งแต่บัดนี้เป็นต้นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 54 13:51:37

จากคุณ : กญ_12
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 00:28:59

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com