Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตะกร้าแบบนี้เอา้น้องแมวขึ้นเครื่องบินได้ไหมคะ ติดต่อทีมงาน

วันเสาร์นี้ จะพา 2 แมวน้อยขึ้นเครื่องบินไปเชียงราย แต่ว่าเรามีตะกร้าแบบนี้อยู่
ไม่รู้ว่าทางการบินไทยเค้าจะอนุญาตให้ใส่น้องแมวขึ้นเครื่องบินหรือเปล่า

ถ้าหิ้วขึ้นก็คงได้ แต่เจ้าหน้าที่เค้าบอกว่า ให้หิ้วขึ้นได้แค่ตัวเีดียว อีกตัวต้องโหลดเอา
ถ้าต้องโหลด แ้ล้วใส่ตะกร้าแบบนี้จะได้ไหมคะ ขอความเห็นทีค่ะ หรือว่าต้องไปซื้อกรงมาใส่คะ

ขอบพระคุณล่วงหน้าค่ะ ลูกสาว

จากคุณ : sassygal
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 11:30:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com