Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[[ขอเห่อ]] ผ้าห่มหลาน...ผืนแรกค่ะ ((งานผ้า)) ติดต่อทีมงาน

ไม่ได้ลงกระทู้ห้องนี้มานานมาก วันนี้ขอเห่องานผ้าสักชิ้นนะคะ
เป็นผ้าห่มเด็กค่ะ ...ใช้จักรแทบทั้งหมด มีแค่ควิลล์ตรงลายยีราฟ กับกุ้นขอบที่เย็บมือ

งานเบี้ยว ไม่สวยเท่าไหร่ แต่คนทำตั้งใจมากมายค่ะ เพราะเป็นลูกชายของเพื่อนรัก..น้องซันนี่

มาดูผลงานกันเลยนะคะ
ด้านหน้าค่ะ...ผ้าลายนี้ แม่น้องซันนี่ไปเลือกเอง ตั้งแต่ตอนคุณเธอท้องได้สามเดือน

จากคุณ : คนหลังม่าน
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 15:01:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com