Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พาน้องชิสุไปส่งบ้านใหม่ค่ะ^___^{แตกประเด็นจาก J10424494} ติดต่อทีมงาน

จากกระทู้ที่แล้วต้องขอบคุณทุกๆคนที่สนใจจะอุปการะน้องทั้ง2มากๆ __/|\__

ขอบคุณ เจ้าแม่รูท66 ที่ช่วยเข้ามาแจ้งแทนพี่เจี๊ยบด้วยค่ะ ขอบคุณแทนน้องทั้ง2จริงๆค่ะ

หลังจากได้คุยกับพี่เจี๊ยบ หลังตั้งกระทู้ ก็ติดธุระ+ช่วงสงกรานต์ ทำให้ไม่ได้ไปส่งน้องซะที พี่เจี๊ยบเองต้องเป็นคนโทรตามที่เม ^__^ จึงได้นัดกันว่าเมจะไปส่งน้องทั้ง2ที่บ้านพี่เจี๊ยบ(ที่สระบุรี)ด้วยตัวเอง

ตอนแรกตั้งใจจะออกเดินทางตอนเที่ยง ไปๆมาๆ อยู่รังสิตก็บ่าย2ไปแล้ว

จากคุณ : มู๋น้อยจอมซน
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 54 15:07:10

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com