Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++หาบ้าน ลูกสุนัขหลังอานน่ารักๆค่า++ ติดต่อทีมงาน

ลูกหมาหลังอานมาหาบ้านที่อบอุ่นและพร้อมจะดูแลเค้าไปตลอดอายุขัยของเค้าค่ะ

ลูกหมาอายุหนึ่งเดือนเศษ  ทั้งครอกมี 6 ตัว  ถูกจับจองไปแล้ว 1 ตัวค่ะ

ทุกตัวเป็นหมาไทย พันธุ์ทาง โครงสร้างขนาดกลาง(ดูจากพ่อและแม่)

แม่หมาน้ำหนัก 15 กิโล  พ่อหมาน่าจะไม่เกิน 20  กิโลค่ะ

ขอผู้ที่มีความพร้อมที่จะรับเลี้ยงน้องจริงๆนะคะ
ยินดีพาน้องไปส่งให้ค่ะ ^^  

ต้องการดูตัว  หรือรับน้องๆไปเลี้ยง  ติดต่อ 086-209-7172  (นก)
หรือ thedog.int@gmail.com  ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 29 เม.ย. 54 23:37:50

จากคุณ : กระรอกตาหวาน
เขียนเมื่อ : 29 เม.ย. 54 12:46:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com