Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

(Quilt&Patchwork)**Shoulder bag กระเป๋าทรงจีบๆ** ติดต่อทีมงาน

ช่วงนี้ห่างหายกับการตั้งทู้ เพราะไม่ค่อยผลงาน...อิอิ
ปัญหาในการทำกระเป๋าแต่ละใบนั้น ขั้นตอนแรกคือ "การเลือกผ้า" ปัญหานี้เกิดขึ้นกับทุกคนมั้ยคะ...
ใบนี้ก็เกิดปัญหานี้อีกเช่นกันค่ะ กว่าจะได้สีมาทำก็เล่นเอากินเวลาในการทำไปเยอะเลยค่ะ...55
โม้ซะเยอะ มาเข้าเรื่องกระเป๋าดีกว่าค่ะ

ขอบคุณเวปเกาหลี ที่มีแบบกระเป๋าสวยๆมาให้ทำ
ใบนี้คิดแพทเอง ทำเอง ใช้เองค่ะ(แต่ก็มีคนมาขอแล้ว)
ไม่เห่อเท่าไหร่เลย วันนี้สะพายมาทำงานด้วยเลยค่ะ...555

จากคุณ : love_anakin
เขียนเมื่อ : 30 เม.ย. 54 08:57:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com