Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แมวหาบ้าน แมวหาบ้าน แมวหาบ้าน แมวหาบ้าน ค่า ^^ ติดต่อทีมงาน

เงื่อนไขเบสิคๆนะคะ

1. ระบบปิดนะคะ แต่ถ้าจะเปิด ต้องเป็นบ้านสวนกว้างๆๆๆมีพื้นที่เยอะๆได้ค่ะ
2. ทำวัคซีนตามกำหนด
3. ต้องมั่นใจว่าสามารถเลี้ยงดูได้ตลอดชีพแมว

(ระบบปิด คือเลี้ยงในบ้าน ไม่ให้น้องออกไปนอกบ้านค่ะ จะได้ไม่เสี่ยงกับอันตรายอย่างรถชน ยาเบื่อ หมากัด และติดเชื้อโรคจากแมวจรค่ะ แล้วก็ยังป้องกันไม่ให้น้องไปก่อความรำคาญให้กับเพื่อนบ้านด้วยค่ะ ^^)

น้องอยู่แถวๆเมืองเอกรังสิตนะคะ จขกทอยู่ ซ.เรวดี นนท์ค่ะ สามารถไปส่งน้องได้ 2 โซนค่ะ

โซนแรก ... ซ.เรวดี อ.เมืองนนทบุรี ห้าแยกปากเกร็ด สะพานพระรามสี่ บางบัวทอง ท่าอิฐ ไทรม้า วัดสวนแก้ว เดอะมอลล์งามวงศ์วาน วัดเขมา สะพานพระรามห้า

โซนสอง ... เมืองเอกรังสิต ม.รังสิต แยกศรีสมาน ถ.สรงประภา (เกินกว่านั้นหลงทางค่ะ T^T)

ส่งน้องได้ทุกวันเสาร์นะคะ วันอังคารกับพุธนี้ อาจจะได้แต่ไม่กล้ารับปาก เพราะติดส่งน้องหมาค่ะ

นอกนั้นกรุณามารับน้องด้วยตัวเองหรือนัดรับนะคะ

ติดต่อ 089 787 0144 (มี่) ถ้าตัดสายทิ้ง หรือไม่รับ จะโทรกลับนะคะ เพราะบางช่วงทำงานอยู่ไม่สามารถรับสายได้ค่ะ

น้องฉีดวัคซีนเข็มแรกแล้วค่ะ ^^

---

อัพเดทครั้งที่ 6 นะคะ

เข้าไปรับน้องๆมาแล้วนะคะ

น้อง A1 .. มีมือดีฉกไปค่ะ ตอนนี้หลวงพี่เป็นห่วงน้องมาก ใครรับน้องไป กรุณาติดต่อกลับด้วยนะคะ

น้อง A2-A3 .. น้องถึงบ้านคุณไอซ์ ที่กาญจนบุรีโดยสวัสดิภาพนะคะ คุณไอซ์มาจากเว็บ catandkittenstory ค่ะ

น้อง A4 .. รอไปส่งน้องพิงค์ที่นครปฐมนะคะ ไม่พรุ่งนี้ก็มะรืนนี้ คนอาสาไปส่งบอกขอดูงานก่อนค่ะ

น้อง A5-A6 ... ยังไม่ได้บ้านนะคะ

น้องสลิดจากครอบครัวสลิด ได้บ้าน 3 ตัวนะคะ

น้องสลิด 1 ... คุณปลามารับที่ปากซอยเรวดีแล้วค่ะ
น้องสลิด 2 ... คุณทราย ปากเกร็ด มารับแล้วค่ะ
น้องสลิด 3 ... รอคุณเอกพล (หรือเอกชัย ขออภัยที่สับสนค่ะ) เข้ามารับแล้วค่ะ

ขอบคุณทุกๆๆๆท่านมากๆๆๆๆนะคะ

แก้ไขเมื่อ 05 พ.ค. 54 15:08:58

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 54 20:13:27

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 54 20:34:01

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 54 17:24:24

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 54 14:30:36

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 54 13:43:57

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ค. 54 22:17:47

แก้ไขเมื่อ 02 พ.ค. 54 20:01:42

แก้ไขเมื่อ 01 พ.ค. 54 10:30:20

จากคุณ : ปานิปานิ
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 54 10:23:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com