Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

update น้องหมาที่เจอบนทางด่วน ติดต่อทีมงาน

หลังจากอุ้มน้องหมาตัวนึง จากทางด่วน ใกล้ๆทางลงด่านสีลม เลยตั้งชื่อน้องเ้ค้าว่าทางด่วนครับ พอมาอยู่บ้านได้อาทิตย์นึง ปรากฎว่ามีหนุ่มๆมาติดเพียบเลยครับ เพราะอยุ่ในช่วงนั้นพอดี ก็เลยต้องพาน้องไปทำหมันให้เรียบร้อย ตอนนี้ตัดไหมเรียบร้อยแล้วครับ
น้องทางด่วนก็ปรับตัวให้เข้ากับบ้านได้ดีครับ แต่ก็ยังวิ่งไล่น้องแมวที่อยู่บ้านบ้าง แต่เจอน้องแมวขู่และก็ตะปปไปหลายทีก็เลยหงอไปบ้างครับ

จากคุณ : outklass1976
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 11:27:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com