Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หมาวัด ตาดำๆ หาบ้านด่วนค่ะ ติดต่อทีมงาน

วัดย่านจ.ปทุมธานี มีน้องๆเยอะมากๆค่ะ ใครสนใจ มีใจเมตตาที่จะเลี้ยง แจกฟรี ติดต่อโดยตรงนะคะ โทร.087-9702849 (ท่านมหาโจ)
(ขอไม่ลงชื่อวัดนะคะ เนื่องจากมีสายด่วนรายงานมาว่า มีคนอ่านเจอแล้วเอาไปปล่อยเพิ่มค่ะ)

รับบริจาคอาหาร ยา และ อุปกรณ์เลี้ยงน้องๆด้วยค่ะ ทั้งเก่าและใหม่ มีหลายตัวเหมือนกันที่เป็นหวัด โรคผิวหนัง เรื้อน

ท่านมหาโจกำลังรวบรวมและรับบริจาค เพื่อสร้างห้องปลอดเชื้อไว้รักษาและผ่าตัดน้องๆด้วยค่ะ ท่านรักษาฟรี ท่านฝากมาด้วยว่าใครอยากได้หมาแมวไปเลี้ยง ท่านรักษาให้ฟรีตลอดชีพค่ะ

ใครผ่านไปมาแถวนั้น แวะเข้าไปดูน้องๆตาดำๆกันด้วยญาติโยมผ่านเอามาทิ้งวัดทุกวันเลย จำนวนน้องๆเพิ่มขึ้นเรื่อยๆค่ะ

Credit: ท่านมหาโจ, น้องส้ม และ โครงการรักษ์แมว, คุณหมอเน - ป้าตุ้ย และ โครงการช่วยเหลือสัตว์ยากไร้ด้อยโอกาส สำหรับรูป ขอขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ ด้วยค่ะ

จากคุณ : faadbat
เขียนเมื่อ : 2 พ.ค. 54 23:16:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com