Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอไว้อาลัยให้กับ3ชีวิตที่จากไป แฝด+แดง+ส้ม อย่างไม่มีวันกลับหลับให้สบายนะ ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่าเป็นเรื่องเศร้ามากมาย เมื่อสักครู่ได้รับโทรศัพท์จากพี่ทั้ง2ที่รู้จักกันมา โทรมาถามเรื่องมีบุญ แต่ลงท้ายด้วยเรื่องเศร้าคือ เริ่มจากแฝดน้องหมาที่อยู่ในซอยที่เราเคยอยู่และเคยอยู่คู่กับถั่วแปปบริเวณเดียวกัน
ทราบว่าแฝดเสียชีวิตแล้วค่ะ เมื่อสัปดาห์ที่ผ่านมา ไม่ทราบสาเหตุ แต่ก่อนหน้าแฝดป่วยพวกพี่ๆเค้าตามหมอมารักษาแล้ว หลังจากนั้นแฝดก็เสียชีวิตค่ะธาตุไฟแตกลิ้นจุกปากโดยไม่ทราบสาเหตุ ต้องขอขอบคุณพีท่านหนึ่งที่ช่วยเหลือค่ารักษามาตลอดโดยพาแฝดไปผ่าตัดควักตาออกรักษาวีจีและพยายามอย่างที่สุดจะให้แฝดหายขอบคุณแทนแฝดด้วยนะคะแฝดคงรับรู้ได้ ศพแฝดพี่ๆฝังเรียบร้อยแล้วค่ะ
หลับให้สบายนะไม่ต้องเร่ร่อนอีกต่อไปแล้วหมดกรรมแล้วนะแฝด

จากคุณ : อยากทำแต่สิ่งดี
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 54 19:02:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com