Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามแหล่งซื้ออุปกรณ์งานผ้าค่ะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนพี่ๆ แนะนำร้านที่จะซื้ออุปกรณ์ทำงานควิลท์น่ะค่ะ คือเพิ่งฝึกทำ อยากจะได้ผ้าสวยๆ ใยอัด และก็ด้ายสำหรับควิลท์

ประจวบเหมาะกับว่า มาทำธุระที่กรุงเทพ เลยอยากจะได้อุปกรณ์ติดไม้ติดมือกลับไป เห็นหลายๆกระทู้แนะนำหลายที่มาก แต่ละที่ก็ไกลมากด้วย หนูคงมีเวลาไม่มากขนาดนั้น ไปได้ไกลสุดก็น่าจะแค่สำเพ็ง พาหุรัด และปัญหาก็อยู่ที่ว่าหนูเดินไม่ถูก ไม่รู้ว่าจะเริ่มจากตรงไหนดี ไปไม่กี่ครั้งเมื่อนานมาแล้วด้วยรถเมล์ สาย 7 เดินมั่วซั่วไปหมด

ไม่ทราบว่าพอจะบอกพิกัดร้าน หรือชื่อร้านได้หรือเปล่าคะ อยู่บริเวณไหน ต้องเริ่มจากตรงไหนก่อน กะจะไปพรุ่งนี้ เพราะวันมะรืนตอนเย็นก็ต้องกลับเชียงรายแล้ว(หาแหล่งซื้อในเชียงรายไม่ได้อีกเหมือนกัน) ถ้าพอจะบอกได้ก็รบกวนด้วยนะคะ แต่ถ้ามไม่สามารถบอกในนี้ได้ส่งทาง mail ก็ได้ค่ะ hula_niik@hotmail.com

ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : hula1396
เขียนเมื่อ : 9 พ.ค. 54 23:15:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com