Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มิตติ้งค่ะ Emporium Meeting 4/2011 ติดต่อทีมงาน

ห่างหายกันไปนาน ติดก็หลายๆเรื่อง ครั้งล่าสุดที่จัด ตั้งแตเดือนมกราคม
ตอนนี้ ได้ฤกษ์งามยามดี กลับมาจัดกันอีกครั้งค่ะ

Emporium Meeting 4/2011
วัน : วันเสาร์ที่ 21 พฤษภาคม 2554
เวลา : 9.00 - 15.30 น.
สถานที่ : Cave Cafe' สุขุมวิท 39
ซอยอยู่ตรงข้ามเอ็มโพเรี่ยมค่ะ เดินเข้าซอยประมาณ 300 เมตร
ให้มองทางขวาไว้ จะเจอร้าน My Spa
ข้างๆร้าน My Spa จะมีซอยค่ะ เดินเข้าซอยนั้นเลย
ร้าน Cave Cafe' จะอยู่ทางขวา หลัง My Spa ประมาณ 2-3 ห้องค่ะ

ค่าใช้จ่าย : 150 บาท ต่อ ท่าน
ค่าใช้จ่ายนี้ เป็นค่าอาหารกลางวัน 1 มื้อ
(เมนูครั้งนี้ คือ ข้าวหมูอบ หรือ ข้าวไก่อบ ร้านเจ๊จง - เลือก 1 อย่างค่ะ)
เป็นค่ากาแฟ 1 แก้ว และ ค่าสถานที่ค่ะ
ถ้าไม่รับอาหารกลางวัน 100 บาท ต่อ ท่าน

ลงชื่อได้ที่กระทู้นี้เลยนะคะ
แจ้งว่ารับอาหารกลางวันหรือไม่ ถ้ารับ เลือกเมนูด้วยนะคะ
จากนั้น โอนเงินเข้าบัญชี
------------------------------------------------------------
ธนาคารไทยพาณิชย์ สาขาคาร์ฟูร์รัชดา
เลขที่บัญชี 402-260699-1
ชื่อบัญชี ศรัณยา พงศ์ปฏิมา
------------------------------------------------------------

จากคุณ : nongping0507
เขียนเมื่อ : 10 พ.ค. 54 12:40:55

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com