Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@ @ @ @ @ @...ปิดรับ order Pet tag วันพุธที่ 18 พ.ค.54 นี้นะค่ะ เจ้านายใครยังไม่มีเข้ามาสั่งด่วนเลย...@ @ @ @ @ @ ติดต่อทีมงาน

เหลืออีกไม่กี่อันจะครบ 200 แล้วจ้า พลุ  พลุ  พลุ

เพื่อนๆ ที่สั่งจองPet tag กันเข้ามารออีกไม่นานนะจ๊ะ จะเริ่มผลิตกันแล้ว

และก่อนจะลงมือผลิต ทางโครงการฯ จะลงรายละเอียด Pet tag ของแต่ละท่านที่สั่งกันมา บนเว็บบอร์ดนี้ ให้ตรวจสอบความถูกต้องอีกครั้งค่ะ hoho  hoho  hoho

Pet tag คือป้ายห้อยคอแมว ที่จะมีชื่อแมว และ/หรือเบอร์โทรที่สามารถติดต่อกับเจ้าของแมวได้ santa

เวลาที่แมวหายไปจากบ้าน ไม่ว่าจะอยู่ที่ไหนก็ตาม ถ้ามีผู้ไปพบเจ้าเหมียวก็สามารถแจ้งติดต่อมาตามเบอร์โทรเจ้าของแมวที่แจ้งไว้ใน Pet tag ได้ค่ะ

ทำให้ลดปัญหาการเป็นแมวจร โดยไม่ได้ตั้งใจค่ะ surprise  surprise  surprise

โครงการรักษ์แมวฯ ได้จัดทำ Pet tag ขึ้นมา เพื่อนำรายได้จากการจำหน่ายไปช่วยเหลือ แมวเจ็บ แมวจรที่ถูกทำร้าย และอีกหลากหลายกิจกรรมสำหรับแมวน้อยด้อยโอกาสอีกหลายตัวที่รอความช่วยเหลือจากเราค่ะ

มาทำบุญให้พวกเค้า

มาลดปัญหาแมวจรกับทางโครงการฯกันนะคะ

กระดิ่ง  กระดิ่ง  กระดิ่ง  กระดิ่ง

(เครดิตภาพ น้องสามศรี ของคุณหญ้าหนวดแมวค่ะ )

จากคุณ : โออาอิชิ
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 13:54:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com