Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++ ขอความช่วยเหลือด่วน ใครที่อยู่ใกล้ การไฟฟ้าคลอง 3 ธัญบุรี ได้โปรดช่วยเหลือหมาตัวนี้ด้วยค่ะ ++++++++ ติดต่อทีมงาน

มาลงขอความช่วยเหลือแทนพี่เค้านะค่ะ  เค้าไม่มี  Log  in  ในพันทิป

ช่วยน้องหมาตัวนี้ด้วยครับ พี่นกไปให้ข้าวเค้าทุกวันเค้าก็กินได้กินเยอะด้วย

แต่เค้าก็ยังผอมมากตามตัวมีแผล

ที่เพิ่งเกิด วันนี้กินๆอยู่ล้มทั้งยืนนกต้องไปช่วยพยุงเค้าขึ้นเหมือนเค้าไม่มี

แรง ได้โปรดช่วยหมาตัวนี้ด้วยครับ   ตอนนี้พี่ไม่สามารถช่วยเหลือน้องเค้า

ด้วยตัวเองได้เพราะติดปัญหาหลายๆ ด้านครับ น้องตัวนี้อยู่หลังการไฟฟ้า

คลอง3 ธัญบุรี ครับผม สอบถามอาการน้องหรือพิกัดเพิ่มเติมได้ที่

0841255552 พี่นก ครับผม

ขอความเมตตาผู้ที่อยู่ใกล้ โรงไฟฟ้าคลอง  3  ธัญบุรี  ได้โปรดช่วยน้องเค้าด้วยนะค่ะ  ขอขอบพระคุณมากค่ะ

จากคุณ : Phutitada
เขียนเมื่อ : 11 พ.ค. 54 21:08:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com