Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.............ประกาศหาบ้านใหม่ให้น้องแมว....พันธุ์ เปอร์เซีย................ ติดต่อทีมงาน

ต้องการประกาศหาบ้านใหม่ให้น้องแมวค่ะ

เนื่องจากเจ้าของ แมว กำลังท้องแก่แล้ว คลอดเืดือนหน้าค่ะ ไม่สามารถเลี้ยงแมวได้ เพราะเจ้าของแมวกลัวเด็กอ่อนเป็นภูมิแพ้
จึงว่ายวาน กล้วยไม้สีเงินให้ช่วยหาบ้านใหม่น้องแมวที่เลี้ยงอยู่ค่ะ

แมวพันธุ์ เปอร์เซีย ชื่อ ชิตตี้
เพศผู้ ( ทำหมันแล้ว )
สีส้ม อายุ 3 ปีีีี
ขับถ่ายในกระบะเป็นที่

มีกะบะทรายให้ ชามอาหาร ของเล่นแมวให้ค่ะ

อยากได้เจ้าของใหม่ที่รักแมวจริง ๆ มีบ้านพักอาศัยที่ดี อยู่ในกรุงเทพ ( จะได้ไปเยี่ยมบ้าง )
ให้เ้ค้าอยู่ในสภาพแวดล้อมดี ๆ ค่ะ

สนใจอุปการะ ติดต่อ
กล้วยไม้สีเงิน
ที่หลังไมค์
0840063927
d5hthailand@gmail.com

จากคุณ : กล้วยไม้สีเงิน
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 54 01:55:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com