Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คนรักเจ๊ฮอลล์มาร่วมรำลึกถึงเจ๊ฮอลล์กันด้วยภาพเขียนจากใจสู่ปลายภู่กันของน้องเงิน ติดต่อทีมงาน

ภาพนี้ถอดหัวใจมาไว้ที่ปลายภู่กันเขียนเจ๊ฮอลล์กับพี่น้อง  แม้ว่าจะอยู่ต่างภพกัน  ด้วยความรักที่มีให้เจ๊ฮอลล์เป็นพิเศษ

เคยเจอตัวเป็นๆได้อุ้มได้กอดไม่น่าเกินสี่ครั้ง   แต่หลงรักเจ๊หัวปักหัวปำ
ไม่ใช่หมาของเราแต่ก็รักเหมือนลูกหลานวันที่เจ๊จากไป  ผมยืนร้องให้ไปตลอดทางบนรถเมล์เพื่อไปร่วมพิธีส่งเจ๊ฮอลล์ขึ้นสวรรค์   ได้ไปสัมผัสขนนุ่มๆของเจ๊ฮอลล์ที่นอนหลับชั่วนิรันดร์เป็นครั้งสุดท้าย  

ขอบคุณน้องบีที่ได้ส่งงานชิ้นนี้มาให้ทำ  ตอนรับงานชิ้นนี้กำลังมืดแปดด้านอยู่กับค่าใช้จ่าย  เหมือนเจ๊ฮอลล์มาดลใจให้แม่บีมาช่วยลุงต้นกับป้าก้อย   ขอบคุณน้องบีมากๆนะครับ  ภาพนี้พี่ฝันไว้เยอะกว่านี้แต่ฝีมือไปไม่ถึงก็คงได้แค่นี้นะครับ  พี่หวังว่าคงจะถูกใจน้องบีกับน้องจ้อยนะครับ  ขอบคุณมากๆนะครับ

ตอนนี้ยังค้างงานคุณ.IvaPoms and OmeFamily Gang อยู่2 ชิ้น กรุณาส่งเงินมาให้ทั้งหมดแล้ว ใช้ไปหมดแล้วเช่นกัน อิ อิ   ขอบคุณมากครับ
คุณ.คิดบวกได้กำไร อยู่2 ชิ้น
น้องเม็ดทรายในทะเล 4 ชิ้น ที่ยังไม่ได้ส่งรูปมาให้เลยแต่กรุณาช่วยส่งเงินมาช่วยก่อนเมื่อเดือนก่อน  ขอบคุณมากนะครับ ได้รูปเมื่อไหร่ก็ส่งมานะครับ

ขอเวลาทั้งสามท่านอีกหน่อยนะครับ  เขียนเต็มฝีมือเหมือนเดิมครับ ขอบคุณมากครับ

เพื่อนๆติชมเป็นกำลังใจให้กันได้ไม่ต้องเกรงใจนะครับ

จากคุณ : น้องเงิน
เขียนเมื่อ : วันวิสาขบูชา 54 22:07:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com