Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

update นมสด กับการผ่าตัดครั้งแรก เมตตาช่วยสมทบทุนค่ารักษาหนูด้วยค่ะ{แตกประเด็นจาก J10563180} ติดต่อทีมงาน

วันนี้เย็นเข้าไปเยี่ยมนมสดมาค่ะ น้องยังไม่ฟื้นตัวจากการดมยาสลบเท่าไหร่ค่ะ แต่การผ่าตัดนั้นผ่านไปด้วยดีนะคะ แต่น้องมีอาการบวมหลังผ่าตัด ทำให้เนื้อด้านในที่หมอได้ตกแต่งชิ้นเนื้อที่เละข้างในด้านซ้ายของน้องออกแล้ว

และผลของการบวมทำให้น้องหายใจไม่สะดวก คุณหมอจึงต้องทำการให้อ๊อคซิเยนไปด้วยค่ะ พอเวลาผ่านไปซักพัก เค้าก็ตื่นขึ้นมาค่ะ พร้อมกับอาการ งงๆ สลึมสลือ แล้วก็หายใจไม่ค่อยสะดวก และก็นอนต่อค่ะ

คงต้องใช้เวลาอีกนานซักพักนะคะกว่าน้องจะฟื้นตัวได้มาก ระหว่างนี้ก็ต้องควบคุมการติดเชื้อไปด้วยค่ะ

จากคุณ : AriMeC
เขียนเมื่อ : 19 พ.ค. 54 22:09:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com