Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ร้านใส่กรอบครอสติชดีๆ มีบ้างมั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามเพื่อนๆ ในห้องจตุจักรหน่อยนะคะ ถึงแม้ว่าไม่ค่อยได้เห็นเพื่อนๆ ปักครอสติชกันเท่าไหร่

เราปักงานครอสติชเสร็จไว้ 2-3 งาน ตอนนี้อยากค้นหาร้านใส่กรอบที่มีประสบการณ์ใส่ผ้าครอสติสโดยตรงและไว้ใจได้ค่ะ
หากมีใครจะพอช่วยแนะนำร้านในกรุงเทพจะเป็นพระคุณมากๆ เลยค่ะ

ที่ผ่านมา เราเจอร้านที่เอากาวมาทาที่งานแล้วคอตกเลย ถึงแม้ว่าตอนนั้นเริ่มปักใหม่ๆ งานจะเป็นชิ้นเล็กๆ สามารถปักใหม่ได้
แต่ตอนนี้งานที่ปักละเอียดมาก ใช้เวลาหลายเดือน บางงานข้ามปี (เพราะค่อยๆ ปัก) ถ้าเจอร้านไม่ดีเอากาวมาป้าย คงจะท้อใจ ปักใหม่ไม่ไหวแน่เลยค่ะ

เคยอ่านกระทู้เก่าๆ จำได้ว่ามีร้านนึงอยู่แถวซอยอารีย์ ไม่แน่ใจว่าตอนนี้ร้านยังอยู่หรือเปล่าคะ (ไม่ได้ชื่อและที่อยู่ร้านมาด้วยน่ะค่ะ)
หรือใครมีร้านอื่นจะแนะนำก็ยินดีอย่างที่สุดเลยน่ะค่ะ อยากจะใส่กรอปสวยๆ แขวนซักทีค่ะ

ขอบคุณนะคะ

จากคุณ : หมูห้อย
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 54 17:18:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com