Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---------- >>> กระทู้ประมูล บัญชีฉุกเฉินพันทิป เพื่อหมาจรจัด มาแบบสดๆ ร้อนๆ แล้วค่า <<<---------- ติดต่อทีมงาน

กระทู้รูปของประมูล Set A ตามไปดูที่นี่เลยค่ะ  ^^

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10632205/J10632205.html

อะแฮ่ม อะแฮ่ม  ...  สวัสดีอย่างเป็นทางการค่ะ เพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ทาสหมาหน้าบ้องแบ๊วทุกท่าน  เราเองก็ห่างเหินไปนานพอดูทีเดียว ได้แต่เข้ามาแว้บๆ แล้วก็ไป

มาวันนี้ ถึงคราวที่จำเป็นจริงๆ ค่ะ เงินทุนในบัญชีฉุกเฉินเริ่มร่อยหรอลงไปเรื่อยๆ แต่..ยังคงมีน้องหมาที่ยังพากเพียรพยายามทำกายภาพบำบัดและฝังเข็มเพื่อกระตุ้น+ช่วยการเดินอยู่ ก็ยังค้างใน รพส.หลายตัว รวมถึงเคสที่รักษาโรคไต ทำหมัน และอื่นๆ จำได้บ้างไม่ได้บ้าง แหะ แหะ แต่ที่พอจะจำได้ขอยกตัวอย่างมาบางส่วน เช่น

น้องช็อคโกแล็ต - เจ้าของเคส : แมวขี้อาย
น้องน้ำหวาน - เจ้าของคส : TIk-Rungtiwan
น้องปังปอนด์ - เจ้าของเคส : ultraman337
น้องบับเบิ้ล - เจ้าของเคส : Elza
น้องกะทิ - เจ้าของเคส กามาง
น้องกรีนนี่ - เจ้าของเคส กาแฟรสเสน่หา
น้องแดง - เจ้าของเคส n_vicky

และเคสของเราเองที่ยังไม่ได้ตั้งกระทู้ คือ น้องมอม และเคสที่รับสดๆ ร้อนๆ คือ น้องหลง - เจ้าของเคส ms.kyo

นี่ขนาดพยายามไม่รับเคสใหม่เพื่อถนอมตัวแล้วนะคะ ยังคงต้องให้โอกาสพวกเค้าต่อไป เพราะน้องหมาทุกตัวก็มีชีวิตจิตใจ ร้อน หนาว เจ็บ เป็นเหมือนเราๆ ท่านๆ เช่นกัน เมื่อทุกตัวยังมีความหวังเราก็ต้องสานต่อให้สำเร็จให้ได้

เราจึงมาขอระดมทุนจากเพื่อนๆ หัวใจเดียวกันอีกสักครั้งค่ะ  

การประมูลคราวนี้มี 3 SET ด้วยกัน ครั้งนี้เป็น Set A นะคะ  ส่วน Set B และ C จะทะยอยตามมาในเวลาที่เหมาะสมต่อไปจ้า

แก้ไขเมื่อ 01 มิ.ย. 54 22:39:21

จากคุณ : kantakart
เขียนเมื่อ : 1 มิ.ย. 54 22:14:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com