Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

@@@น้ำหวานเปลี่ยนวิธีรักษาอาจจะเป็นโอกาสครั้งสุดท้าย...หนูจะมีโอกาสเดินได้ไหมเนอ...(บัญชีฉุกเฉิน)@@@ ติดต่อทีมงาน

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10498927/J10498927.html

น้ำหวานเปลี่ยนวิธีรักษาอาจจะเป็นโอกาสครั้งสุดท้าย...

หนูจะมีโอกาสเดินได้ไหมเนอ...

ยังไม่เบื่อหนูน้ำหวานคนนี้ใช่ไหมค่ะ พี่ น้อง ทุกๆๆคนในห้องนี้ ว่าทำไม

เอ้... ถึงยังวนเวียนอยู่ในกระทู้นี้เรื่อยๆๆๆ จริงๆๆ แล้วใจจริงหนูจะอยาก

จะออกไปเดินไปวิ่งเล่น เหมือนพี่ๆๆ น้องๆๆ เพื่อนๆๆ ของหนูเหมือนกัน

ค่ะ แต่มันติดตรงที่ขาของหนู มันไม่เอื้ออำนวยซะด้วย ขั้นจะกระดืบๆๆ

2 ขาหน้าไป ก็จะงานเข้า ทีมงานพี่ติ๊กกับคุณหมออีก ที่ต้องมารักษา

แผลกดทับด้านหลังหนูอีก บอกตามตรงนะค่ะ ว่าใจหนูอยากจะวิ่งเต็ม

ทีแล้วค่ะ วันนี้ก็เช่นเคยค่ะ พี่ติ๊กมารับหนูที่คลีนิคกุลธาดาออกไปข้าง

นอกอีกแล้ว เห็นบอกว่าวันนี้จะพาไปฝั่งเข็มที่คุณหมอกรองทอง ได้

ออกไปเที่ยวอีกแล้ว เย้ย เย้ย...

จากคุณ : TIk-Rungtiwan
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 54 18:53:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com