Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอเวปแจกแพทเทิร์นครอสติชฟรีหน่อยค่ะ (พร้อมขอแอบอวดผลงานเพิ่งเสร็จ) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

เพิ่งเป็นน้องใหม่  มาปักงานฝีมืออีกครั้ง  หลังจากที่ร้างลาการปักครอสติชไปเกือบ  10  กว่าปีช่วงนี้ว่างๆ เลยเอาฝีมือมารื้อฟื้นอีกครั้ง  พอมาปักก็เครื่องติดเลยค่ะทีนี้   ตอนนี้คันไม้คันมืออยากปักอีกมากๆ  หุหุ  นั่ง search  หาแบบปักใหญ่เลย  อิอิ

มัวแต่เม้าท์อีกแล้ว  ขอเข้าเรื่องหน่อยค่ะ  อยากทราบว่าหากต้องการแบบปักครอสติชเยอะๆ  แบบแจกฟรีนะค่ะ  ต้องเข้าเวปไหนค่ะ  รบกวนเพื่อนๆ ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ  ขอบคุณมากๆ  เลยค่ะ  

ว่าแล้วขอแอบอวดผลงานหน่อยนะคะ  ใช้เวลาปักประมาณ  2  เดือนค่ะ  เพิ่งเสร็จเมื่อวานเลยค่ะ  สีอาจมอๆ หน่อยนะคะ  เพราะยังไม่ได้ซักเลยค่ะ  แหะๆๆ

จากคุณ : very_berry
เขียนเมื่อ : 5 มิ.ย. 54 02:25:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com