Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามเรื่องจักรเย็บหนังพร้อมยีนหรือผ้าหนาได้ ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ต้องการซื้อจัรเย็บหนังน่ะค่ะ อยากทราบว่ายี้ห้อไหนดี
ต้องการเป็นอุตสาหกรรมน่ะค่ะ เพราะทำเป็นอาชีพตอนนี้ที่บ้านเย็บอยู่แล้วค่ะ
มีอุตสหรกรรม2ตัวแล้วพอมีงานผ้าใบจักรมันช้าค่ะ ที่ต้องการสอบถามมี
1.ต้องการจักรมาเย็บหนัง ผ้าใบ ยีนส์ ผ้าหนาๆๆ ด้วยน่ะค่ะ ยี่ห้อไหนดีไม่แพงมาก
2.จักรตีนตะกุย กับตีนตะกุยบนล่างต่างกับจักรกะโหลกใหญ่ยังไง
3.ยี่ห้อไหนดีกว่าค่ะ ตอนนี้กำลังดู
จักรเย็บหนัง (ตีนตะกุย) เจมส์ซี่ (GEMSY) GEM-0718
กับจักรเย็บหนัง (ตีนตะกุย) โบโย่ (BAOYU) BML-0302
กับจักรยี้ห้อTYPICAL น่ะค่ะ
แต่เทใจไป GEMSY เพราะที่บ้านใช้จักรโพ้งกับจักรเย็บผ้ายี่ห้อนี้ดีไม่มีปัญหา

ขอรบกวนด้วยน่ะค่ะ ขอบพระคุณค่ะ

จากคุณ : nayzzanarak
เขียนเมื่อ : 9 มิ.ย. 54 00:24:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com