Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไปเจอเว็บสอนเย็บผ้ามาค่ะ ติดต่อทีมงาน

วันนี้ว่าง ๆ นั่งเข้าเว็บโน่นเว็บนี่ไปเรื่อย ไปเจอเว็บงานฝีมือเข้าค่ะ เป็นของโครงการของสมเด็จพระเทพฯ  มีสอนทำหลายอย่างเลยค่ะ เป็นวีดีโอมีอาจารย์ทำให้ดู เข้าใจง่าย ทำตามได้ง่ายค่ะ  เลยเอามาแบ่งปันเพื่อน ๆ  หวังว่าคงถูกใจนะคะ เดี๋ยวจะแว้บไปทำกระเป๋าบ๊ะจ่างเหมือนกันค่ะ อ้อ เลือกเข้าไปดูที่หมวดคหกรรมนะคะ มีงานฝีมือและอาหาร และยังมีอีกหลายหมวดค่ะลองเข้าไปดูกัน

link นี้นะคะ
http://edltv.vec.go.th/?option=com_edl&task=course&cid=3

จากคุณ : แม่เจ้าจ้อย
เขียนเมื่อ : 11 มิ.ย. 54 15:47:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com