Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ประกาศผลการประกวดภาพถ่าย ติดต่อทีมงาน

ภาพของผู้ที่ได้ที่ 1 ได้กิ๊ฟจากเพื่อนๆ 17 ราย
คุณยักษ์จินนี่ แสดงความยินดีด้วยนะคะ

ข้อความเพิ่มเติมจากคุณปิยะ ของนำมาเพิ่มไว้บนนี้ด้วยนะคะ

ความคิดเห็นที่ 9

เพิ่มเติมเรื่องของรางวัลจากสปอนเซอร์(ลุงหนวด)นะครับ
ของรางวัลจะเป็น  Bc Maikai ‘Lea’ X C. skinneri ‘Carpinteria’ 4n (KK1137) จำนวน 10 ต้น โดยผู้ได้อันดับ 1 จะได้ 5 ต้น และอีก 5 ต้นจะเป็นอันดับรองๆลงมาคนละ 1 ต้นนะครับ
อันดับ 1. ยักษ์จินนี่ จะได้ 5 ต้น
และอันดับรองลงมาจะได้คนละ 1 ต้น
รองอันดับ 1.  friedericksianum
รองอันดับ 2. jaxcu
รองอันดับ 3. B/W และ surgery
รองอันดับ 4. สำเภางาม
ติดต่อรับของรางวัลได้ที่ลุงหนวดนะครับ ลุงจะจัดส่งเป็น ems หรือนัดเจอที่ bfc หรือมีตติ้งประจำปีครับ

จากคุณ : DZym [Bloggang]
เขียนเมื่อ : 16 มิ.ย. 54 09:40:36

แก้ไขเมื่อ 16 มิ.ย. 54 21:20:47

จากคุณ : หนูบู้บี้
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 54 23:44:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com