Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนสอบถามราคาผ้าคอตตอนที่พาหุรัดคะ ติดต่อทีมงาน

รบกวนเพื่อนๆ ที่ช็อปผ้าที่พาหุรัดหน่อยคะ ปกติผ้าคอตตอนไทย หรือญี่ป่นก็ได้คะ แต่เนื้อดีหน่อยที่พาหุรัดเมตรละเท่าไหร่คะ เราเพิ่งไปตลาดผ้าที่ชลบุรี ตกอยู่ที่เมตรละ 80-90 บาทซื้อ 10 เมตรลดได้อีกนิดหน่อย แต่ลายมีน้อย ร้านผ้าก็มีแค่ 5-6 ร้านเองคะ เลยอยากทราบราคาที่พาหุรัดว่าถูกกว่านี้รึเปล่าคะ เราอยู่จันทบุรีคะ ถ้าที่พาหุรัดถูกกว่านี้จะได้ไปพาหุรัด เราถามคนขายที่ชลเค้าบอกพาหุรัดแพงกว่านี้ เลยรบกวนสอบถามเพื่อนๆ หน่อยคะ

จากคุณ : unpanggirl
เขียนเมื่อ : 21 มิ.ย. 54 14:28:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com