Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สมาชิกเก่าที่อื่นใหม่ที่นี่ :') ฉันก็รักโฮย่า แฮ่ๆ ติดต่อทีมงาน

ขอเข้าชมรมคนรักต้นไม้ด้วยคนนะคะ
จริงๆ ปลูกโฮย่ามานานแล้วแบบไม่รู้จักชื่อ
เข้ามาดูในห้องนี้ก็บ่อยมากค่ะ

บางครั้งก็ไม่อยากรู้จักชื่อ -*-
เพราะว่า ไม่เคยจำได้ ทำป้ายก็หายอีก อิอิ
และบางทีพอมีดอกก็อยากรู้จักชื่อใหม่ ฮ่า
และต่อมาก็เลยปลงๆ เพราะรู้ก็ลืมทุ๊กกกทีค่ะ

ตอนนี้ก็เลยดูดอกเอา ไม่ค่อยมีแบบแปลกใหม่หรอกน่ะคะ
มีแบบธรรมดาพื้นๆ พอหาได้ในโคราช แค่นั้นเอง
เอาดอกโฮย่ามาลงทะเบียนสมัครเป็นสมาชิกใหม่น่ะคะ

แก้ไขเมื่อ 02 ก.ค. 54 12:01:07

จากคุณ : มีนมาเฟีย
เขียนเมื่อ : 2 ก.ค. 54 11:47:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com