Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

^_____^ เจ้าชายตี๋เล็กพาเที่ยวทริปอิ่มบุญไหว้พระ 9 วัด...พักบ้านพันพิศาข์โฮมสเตย์ จ.สุพรรณฯจ้า ^_____^ ติดต่อทีมงาน

ลูกสาวสวัสดีอีกครั้งค่ะ พี่ๆเพื่อนๆห้องจตุจักร ณ.พันทิปดอทคอม

จากที่เกริ่นไว้ในกระทู้ที่แล้ว...

^_____^ เจ้าชายตี๋เล็กพาไปเยือน@LoVe ReSoRt อ.เทพสถิต จ.ชัยภูมิ ^_____^

http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10764898/J10764898.html

...ครอบครัวเรายังไม่กลับบ้านค่ะ เพราะพวกเราอยากทำบุญไหว้พระ9วัดที่จ.สุพรรณฯ

เนื่องจากก่อนไปเที่ยวไม่กี่วัน รถเราโดนถอยมาชนตรูดค่ะ แถมเจ้าของรถยังชิ่งหนีไปดื้อๆ

ท่ามกลางสายตาผู้คน เล่นเอาเราเซ็งจิตขวัญกระจายเลยค่ะ พูดมากไปก็ปวดใจรักร้าว

เราไปเที่ยว...ไหว้พระ+ทำบุญกันเลยดีกว่าค่ะแต่งงาน

จากคุณ : PRINCE TEELEK
เขียนเมื่อ : 5 ก.ค. 54 23:15:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com