Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ปู๊น ปู๊น มาส่งข่าวไม่ค่อยดี ถึงแม้จะไม่มีโอกาสกลับมาเดินได้ แต่โอกาสดี ๆ ที่พี่ ๆ กองทุนฯ หยิบยื่นให้มันยิ่งใหญ่กว่า{แตกประเด็นจาก J10756694} ติดต่อทีมงาน

หลังจากไปทำ MRI ที่ค่าใช้จ่ายค่อนข้างสูง สำหรับหมาข้างถนนอย่างหนู พี่ ๆ ก็อยากให้หนูไปทำ ถึงแม้ไม่มีโอกาส คุณหมอต้องก็อยากให้รู้แน่ว่า หมดโอกาสจริง ๆ ส่งหนูไปพบคุณหมอกัมปนาท แถมพี่เหน่งยังแนะนำให้ไปฝังเข็ม กับคุณหมอกรองทองไหม คุณธาริณี และคุณคลูโซ่ ฯ แนะนำให้ไปพบคุณหมอสุธาสนาน (ถ้าเขียนผิดขออภัยนะคะ) เพื่อตรวจอีกทีว่ากระดูกติดกันรึยัง อาจรักษาด้วยการบล๊อคหลัง หรือไม่ก็ สั่งประกอบยานพาหนะคู่ใจให้หนูเลยก็แล้วแต่ คำแนะนำมากมายที่พี่ ๆ ให้ หนูซึ้งใจจังค่ะ **เข้ามาเพิ่มเติม ขอบคุณไม่ครบค่ะ ขอบคุณคุณคลูโซ่ แมวหมาหาบ้านแจกฟรี (ไม่กล้าพิมพ์ชื่อเล่นเพราะไม่แน่ใจว่าชื่อ แป๊ะ หรือ แป๊กค่ะ)  คุณกุ้ง แม่ไมโลประสานงานนัดคุณหมอให้ ขอบคุณอีกครั้งค่ะ

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 54 09:58:51

แก้ไขเมื่อ 07 ก.ค. 54 16:41:35

จากคุณ : peeker88
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 54 16:41:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com