Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จากกระทู้เดิม "หาบ้านให้น้องม๋า ชิ+เดิ้ล"{แตกประเด็นจาก J10781526} ติดต่อทีมงาน

ตอนนี้ต้องย้ายน้องม๋าออกจากบ้านแล้วค่ะ เพราะว่า น้องม๋าเห่ามากๆ  อาจจะเพราะน้องเคยได้นอนในบ้าน แต่พอไม่ต้องการเค้าแล้ว เลยเอาออกมาผูกนอกบ้านไม่สนใจใยดี แต่ตอนนี้น้าของดิฉันได้เอาไปฝากไว้ที่ ชุมชนแห่งหนึ่ง เค้าไม่มีที่นอนดีๆ ต้องนอนตากยุง น้าจะเอาเข้าบ้านตัวเองก็ไม่ได้ ด้วยเนื้อที่บ้าน จำกัด

อยากวอนผู้ที่มีจิตศรัทธา ช่วยเหลือน้องม๋าสองตัวนี้ด้วยนะค่ะ ถ้าหากมีความประสงค์จะทำหมัน ดิฉันยินดีจะจ่ายค่าทำหมันให้ค่ะ ขอแค่มีที่อยู่ มีที่กิน มีความรักให้เค้าก็พอค่ะ ....

อัพเดตค่ะ ......  ตอนนี้น้องได้คนอุปการะแล้วนะค่ะ คือคุณ Chasai@f สมาชิกห้องหมาของเรานี่เอง น้องเค้าเคยอุปการะม๋าในพันทิปไปแล้ว ถึง 3 ตัวค่ะ..และก็มีเวลาดูแลน้องแน่นอนค่ะ

ต้องขอบคุณมากๆๆจากใจเลยค่ะ ^^

แก้ไขเมื่อ 08 ก.ค. 54 09:59:16

จากคุณ : joyjungko
เขียนเมื่อ : 7 ก.ค. 54 16:47:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com