Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<Update>>> ทอมมี่ แมวลิวคิเมียรูปหล่อประจำกองทุนค่ะ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ จำทอมมี่ เคสแรกของกองทุนได้ไหมคะ วันนี้ขอมาอัพเดทเบาๆ ให้หายคิดถึงกัน
ทอมมี่ป่วยเป็นลิวคิเมีย และมีปัญหาเรื่องท่อปัสสาวะที่เจาะผ่านหน้าท้อง ทำให้ต้องใส่โกเต็กและล้างแผลวันละ 3 เวลา ตอนนี้ทอมมี่อยู่ที่คลีนิคในซอยลาดพร้าว 71 มาได้ 2 ปีแล้ว และต้องอยู่คลีนิคตลอดชีวิตค่ะ

ไม่ได้มาอัพรูปทอมมี่นานเลย ไปกี่ครั้งๆ ทอมมี่ก็จะอยู่หลังร้านตลอด จะถูกปล่อยออกมาเฉพาะช่วงไม่มีคน ก็ทอมมี่ยังหนุ่มเฟี้ยว แถมเป็นเจ้าถิ่น เจอแมวอื่นละไม่ได้ อาละวาดตลอด ^ ^

ทอมมี่ทำน้ำหนักได้คงเส้นคงวาที่ 3.3 กก. ถือว่าไม่เลวสำหรับแมวเป็นลิวคิเมียนะคะ แต่ที่แน่ๆ คือยังดูแข็งแรงดีอยู่ เดินพล่านรอบกรง อยากออกมาเที่ยว(แต่ัยังไม่ถึงเวลา อด) ภาพอาจไม่เยอะ เพราะถ่ายแล้วเบลอหมดเลย ไว้จะหาเวลาเหมาะๆ ไปถ่ายตอนออกนอกกรงอีกทีค่ะ

จากคุณ : monkeypim
เขียนเมื่อ : 8 ก.ค. 54 14:03:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com