Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

พรุ่งนี้ จะพาลูกชายไปทดสอบที่กองกำกับการสุนัขตำรวจดีไหมคะ...? ติดต่อทีมงาน

พอเข้าไปอ่านตามกระทู้ก่อนหน้าแล้วก็ทำให้สองจิตสองใจ ว่าจะพาลูกชายที่บ้านไปดีหรือเปล่าค่ะ  ตอนนี้ลูกชายอายุ 1 ขวบ 6 เดือนค่ะ พันธุ์ลาบราดอร์ ใจนึงก็อยากพาเค้าไปลองทดสอบดู แต่อีกใจก็กลัวเรื่องสถานที่ ที่พุดกันว่าไม่ค่อยสะอาด กลัวเค้าจะไม่สบายค่ะ เพราะตอนแรกคิดว่าถ้าเค้าไม่ผ่านการทดสอบ ก็ว่าจะเสียเงินให้เค้าเรียนที่นี่แหละค่ะ
** รบกวน ทุกท่านช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ว่าควรพาเค้าไปดีไหมจะได้ช่วยให้การตัดสินใจง่ายขึ้นค่ะ..เพราะตอนนี้ตัดสินใจลำบากมากเลยค่ะ...พรุ่งนี้แล้ว T-T

จากคุณ : เบญจมาศสีขาว
เขียนเมื่อ : 9 ก.ค. 54 09:50:45

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com