Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++++ พรมโฮจีน ใช่ภาคต่อจาก กวนมึนโฮ รึเปล่า เรามาดูกัน อิอิ ++++++++++ ติดต่อทีมงาน

พรมโฮจีน ของผมก็คือ พรมญี่ปุ่น โฮย่า และ เก๋งจีน หรือไม้อวบน้ำ ครับ ^ ^

ขึ้นต้นด้วยพรม ก็ต้องนำพรมญี่ปุ่นมาลงก่อน
งั้นเปิดกระทู้ด้วยพรมร่วมสาบานกระถางนี้ ที่ตอนนี้เด้งฟูขึ้นมามาก ๆ หลังจากโดนชำแหละร่วมสาบานไปเมื่อเดือนที่แล้ว

เจ้าต้นนี้ที่เจเจ เรียกกันว่าเจ้าสามสี แต่ที่เคยเห็นก็จะมีดอกสีแดง สีส้มลายจุด ในต้นเดียวกัน แล้วอีกสีคือสีอะไรครับช่วยบอกหน่อย ห้ามบอกว่าสีทนได้นะครับ อิอิ

แก็งค์เพื่อนพรมร่วมสาบานครับ ของเพื่อนๆ งามกันหรือยังครับ เอามาอวดกันหน่อยครับ smile

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ค. 54 21:36:29

จากคุณ : Best Bet
เขียนเมื่อ : 10 ก.ค. 54 20:23:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com