Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถามช่างตี๋ค่ะ ติดต่อทีมงาน

คือเมื่อวานไปดูจักรมานะค่ะแล้วตัดสินใจไม่ได้ว่าจะซื้อรุ่นไหนดีราคาก็ไม่แตกต่างกันมากค่ะเลยอยากถามช่างตี๋นะค่ะ ว่ารุ่นไหนดีสุดใจจริงอยากได้ singer หัวดำเคยใช้ของแม่แล้วดีเห็นช่างตี๋ก็แนะนำว่าถูกและดีแต่หาแล้วเกินความสามารถจริงๆเลยต้องซื่อของไหม่นะค่ะ งานก็เป็นเย็บผ้าทั่วไปค่ะทำกระเป๋า เย็บสายกระเป๋าที่เป็นหนังบ้างค่ะ จะเอามาทำเป็นรายได้พิเศษค่ะเป็นแม่บ้านเฉยๆตอนนี้ดูแลลูกอย่างเดียว รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ มีดังนี้นะค่ะพูดซะเยอะ

Singer 2259 - 4472B.-
         8288 - 3752B.-
         1507 - 3592B.-
         2263 - 4760B.-  
แล้วก็มีของ Toyota ด้วยราคาประมาณ5,+++ ค่ะไม่เคยเห็นในไทยเลยไม่รู้ว่าดีหรือเปล่าแต่แฟนบอกว่าเค้าหน้าจะทำดีอยู่แต่ที่เราไม่แน่ใจเรื่องของศูนย์บริการกับอะไหร่มากกว่า
รบกวนคุณช่างตี๋ช่วยแนะนำด้วยนะค่ะ ที่นี่มีตัวเลือกไม่เยอะค่ะ
ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ค. 54 11:04:01

จากคุณ : หนูหิ่นเล่นหุ้น
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 54 10:59:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com