Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

น้องหมาหาบ้าน วัยกระเตาะ หลังจากแม่ได้ตายจากไป ตอนนี้เด็กๆกำพร้า ไร้บ้าน และกำลังจะโดนจับไปทิ้งที่อื่น ติดต่อทีมงาน

+++  ด่วน น้องหมา หาบ้าน ++++

ฝากช่วยหาบ้านให้ลูกหมาจรด้วยจ้​า อายุประมาณ 2-3 เดือนแล้ว กลัวว่าโตขึ้นมา จะถูกจับไปทิ้งอีก เพราะมันอยู่ในที่ที่หลายคนไม่ช​อบ ล่าสุดแม่หมาเพิ่งตายไป กลายเป็นลูกหมากำพร้าแม่กันหมดแ​ล้ว ไม่รู้ว่าเมื่อไหร่จะถึงตาเด็ก ๆ ช่วยมารับเด็ก ๆ ไปดูแลกันด้วยนะ ^^

ติดต่อรับเด็ก ๆ ได้ที่ mookrob69@hotmail.com">mookrob69@hotmail.com ค่ะ

หรือติดต่อ ได้ที่เบอร์โทร 086-0505494 (คุณจ๊ะ)  คนที่ให้อาหารน้องหมาเป็นประจำ นะคะ 

**น้องหมาอยู่ที่ ศาลายา ใกล้ๆ กับ ม.มหิดล ค่ะ

แม่โค้ก แม่ของเด็กๆที่โดนกำจัดจากคนใจมาร พวกเค้าเกลียดหมา ขอให้ชีวิตของแม่โค้ก ที่จากไปอย่าได้สูญเปล่าขอให้แม่โค้กดลใจคนใจดีมารับลูก​ๆของแม่โค้กไปเลี้ยงเพื่อไม่ต้อ​งตกเป็นเหยื่อของคนเกลียดหมาอีก​ต่อไป ช่วยชีวิตเด็กๆด้วยนะค่ะ  เมตตาเด็กๆที่เหลือด้วยนะคะ   ขอบคุณค่ะ

***อัพเดต น้องตาตี่กะน้องโจ ได้บ้านแล้วนะคะ ที่พิษณุโลก ตอนนี้ติดปัญหาการเดินทาง  สุดสัปดาห์นี้ ใครผ่านแถวนั้น ขอความกรุณา พาเด็กๆไปส่งด้วยค่ะ****

**ตอนนี้ ยังเหลือเด็กน้อยอีก 3 ชีวิตนะคะคือ **

1. ลูกชาย ตัวเดียวของแม่โค้ก

2.ด.ญ แสบ

3.ด.ญ สีนวล  (น้องๆที่เหลือ ยังรอความเมตตาอยู่นะคะ)

ขอบพระคุณผู้ใจบุญด้วยค่ะที่เมตตาเด็กๆ

แก้ไขเมื่อ 13 ก.ค. 54 09:53:15

แก้ไขเมื่อ 11 ก.ค. 54 13:25:03

จากคุณ : กัสการ์ซ่าส์นัก
เขียนเมื่อ : 11 ก.ค. 54 13:23:04

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com