Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึง...คุณ Meatum ติดต่อทีมงาน

'ขออภัยครับ ไม่สามารถส่งข้อความถึงคุณ Meatum ได้ เนื่องจากคุณ Meatum โดนระงับการใช้งานหลังไมค์ '

เนื่องจากข้อความด้านบน ทำให้ต้องมาตั้งกระทู้หน้าไมค์นะคะ

คือดิฉันต้องการทวงถามเรื่องของที่ดิฉันส่งให้คุณไปประมูลน่ะค่ะ ดิฉันขอให้คุณถ่ายรูปส่งมาให้ดู ซึ่งเมื่อวันที่ 28 มิถุนายน 2554 19:27 คุณขอเวลาในการค้นหาเพื่อเร่งทำบัญชีก่อน ซึ่งคุณคงจะจัดการเรื่องบัญชีเรียบร้อยแล้ว หรืออาจจะยังไม่ทั้งหมด

ทั้งนี้ที่ทวงถามเพราะตอนนี้เปลี่ยนใจอยากได้ของคืนทั้งหมดค่ะ และของที่ส่งให้ประมูลไม่ขอเรียกว่าสินค้านะคะ เพราะคำว่า "สินค้า" น่าจะเหมาะกับของที่มีไว้ซื้อขายมากกว่าค่ะ ยังไงก็รบกวนส่งคืนให้ด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ขออภัยที่ตั้งกระทู้หน้าไมค์

จากคุณ : EngelTiya
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 05:33:27

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com