Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กะทิหวานมันมาแล้วจ้าาาา---บช.ฉุกเฉิน ติดต่อทีมงาน

กะทิหวานมันใครจะรับไปกินเอ้ยรับไปเลี้ยงเร่เข้ามา
วันนี้ไปรับทำท่าจะไม่กลับ กลิ่นตัวเหมือนเดิมไม่พัฒนา
เข้ารถงี้ต้องเปิดกระจกรับลมตลอดทาง  ก่อนขึ้นรถเดินปร๋อ
เลย กลับมาถึงบ้านหมาที่บ้านจะรุมทึ้งอีก ต้องแยกกัน
เห็นใจคนหน่อยนะคร๊าบบบ ( แทนที่จะเห็นใจสุนัข )
ช่วยรับอุปการะสุนัขตัวน้อยๆ สีขาวๆ ชีๆแปะแป๊ะ ไว้เป็น
เพื่อนคู่คิด มิตรคู่บ้านสักตัว ดวงตาอันเศร้าสร้อยของกะทิ
อ้อนวอน วิงวอน ขอที่พำนักพักพิง ผู้ใดมีเจตจำนงค์รับไปอุปการะ
กรุณาโทรติดต่อ 081-848-2301 ติดต่อรับกันหรือให้ไปส่ง
ที่ไหนก็แจ้งเลยครับ  ผมชื่อโม่ สุนัขชื่อกะทิ เวลาโทรมาอย่าเรียก
สลับกันนะครับ  ขอขอบพระคุณ บช.ฉุกเฉิน มา ณ ที่นี้
รวมถึงคุณเอด้วยนะขอรับ   จากวันที่กะทิถูกรถชนจนวันนี้รักษาหายแล้ว เป็นเวลา 2 เดือนกว่าๆ ทาง บช.ฉุกเฉินได้ช่วยเหลือมาตลอด http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10644035/J10644035.html
ฝากประชาสัมพันธ์ให้ บช.ฉุกเฉินด้วยนะครับ

สุดท้าย บ้านจงมาๆๆๆๆๆๆๆ  หลงเสน่ห์กะทิแล้วอย่ารีรอนะครับช้าหมดอดได้
     ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 12 ก.ค. 54 18:20:22

จากคุณ : กามาง
เขียนเมื่อ : 12 ก.ค. 54 15:54:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com