Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครมีประสบการณ์์พาน้องหมากลับบ้านไฟลท์ยาวๆบ้างคะ ติดต่อทีมงาน

เราจะบินกลับจากบราซิล กับ Air france คะ
แต่ต้องเปลี่ยนเครื่องที่ปารีส
ซึ่่ง Rio -> Paris ก็ 12 ชม. แล้ว
ตามมาด้วยรอเครื่องอีก 6 ชม.
Paris -> Bangkok 12 ชม.

เรามีลาบราดอร์ กับยอร์คคะ

อยากทราบว่าตอนเปลี่ยนเครื่อง
น้องลาบราดอร์ที่โหลดใต้เครื่องจะไปอยู่ไหนคะ
ส่วนน้องยอร์คที่ถือขึ้นเครื่องจะนำมาเดินเล่นในสนามบินปารีสได้ไหมคะ

ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : aggiegal
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 54 08:33:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com