Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

~@~@~.. =^_^=....ตอน...คู่สลิด... =^_^= .. ~@~@~ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีค่ะ

จากกระทู้แรก http://www.pantip.com/cafe/jatujak/topic/J10806557/J10806557.html

ได้รับการต้อนรับอย่างอบอุ่นจากลุงป้าน้าอา พี่ ๆ เพื่อน ๆ ในห้องแมวเป็นอย่างดี

เลยทำให้พี่มันเริ่มได้ใจ อยากโชว์เหมียว ๆ ต่อ 5555555555555+

เพราะโดยส่วนตัวแล้วชอบถ่ายรูปค่ะ เลยมีรูปแมว ๆ กับดอกไม้เยอะมาก

ชัดบ้าง ไม่ชัดบ้าง ตามความสามารถของคนถ่าย และสมรรถภาพของน้องป๊อกแป๊กศรีมีเท่าที่เห็น

วันนี้อ้อยขอเสนอ พี่ชายใหญ่ "ตัวเล็ก" กับสาว"มิกกี้" คู่สลิดของบ้านค่ะ

เริ่มด้วยภาพที่เริ่มจะเล่นกันในวันที่สองที่พามิกกี้เข้าบ้าน (วันแรก ตัวเล็กชวนเล่นนะคะ แต่มิกกี้กลัวไม่กล้าเล่นด้วย)

แต่พอเข้าวันที่สอง มิกกี้เริ่มชวนเล่นเอง

จากคุณ : Violeta Lady
เขียนเมื่อ : วันอาสาฬหบูชา 54 20:24:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com