Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++หาบ้าน++ ลูกสุนัข 4 ชีวิต ซอยศรีนครินทร์ 63 เสี่ยงต่อการถูกรถทับ มาขอบ้านที่อบอุ่นค่ะ ติดต่อทีมงาน

มาช่วยโพสต์ให้พี่ท่านหนึ่งค่ะ    ข้อความที่ยกมาจาก facebook

น้องนกพี่รบกวนหน่อยนะ
น้องหมา 4 ตัว อายุ 2 เดือนเป็นผู้หญิงทั้งหมด ตูบ

น้องเค้าอยากมีบ้านอยู่ จะได้ปลอดภัยจากรถ และรอดพ้นจากการเป็นอาหารขอ​งคนงานเขมร

น้องเค้าอาศัยอยู่แถวโรงทำเ​หล็กดัด ซอยศรีนครินทร์ 63 (ซอยโพธิ์พัฒนา)แถวนั้นรถเย​อะมาก

น้องกำลังซนชอบเดินตามแม่ข้​ามถนนไปขออาหารกินที่ร้านอา​หารฝั่งตรงข้าม ช่วยน้องด้วยนะคะ ส่วนเรื่อง ทำวัคซีน อาหารของน้องติดต่อพี่ไหมได​้เลย พี่ดูแลน้องไม่ได้พี่อยู่คอ​นโด

ขอบคุณมากค่ะlove
พี่ไหม 081-8683826

จากคุณ : กระรอกตาหวาน
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 54 03:55:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com