Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แมวเป็นตุ๊ด ได้มั้ยค่ะ ถามจริงๆนะค่ะ คือเป็นไปได้มั้ย ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่องคือ เรารับแมวจรจากห้องนี้ไปอ่ะค่ะ เจ้าถุงเงินและถุงทอง

แวะมาเที่ยวในห้องแมวบ่อยๆ
เค้าเป็นตัวผู้ทั้งคู่
แต่ว่า
ถุงเงิน เค้าเรียบร้อยมากค่ะ ไม่ว่าจะกิน นอน ขรี้....ฯลฯ 
คือกิริยา เหมือนตัวเมีย ซึ่งผิดกับเจ้าถุงทอง

ทุกวันนี้ถุงเงินทำตัวเหมือนเป็นแม่เจ้าถุงทองค่ะ ทั้งเลีย ทั้งเอาใจสารพัด
บอกไม่ถูกอ่ะคะ่

ชอบโดดไปนั่งบนโต๊ะเครื่องแป้ง

แล้วหน้าตาก็ออกผู้ยิ้งงง ผู้หญิง

อันนี้เป็นความเห็นจาก พ่อ แม่ และคนในบ้านนะค่ะ 

แล้วเรื่องจริง แมวเป็นตุ๊ด ได้เปล่าค่ะ ทุกวันนี้เรียก นังตุ๊ด ก็หันนะค่ะ เรียกถุงเงินทำเฉย

ถุงเงินสีขาว  ถุงทองสีทองค่ะ

จากคุณ : punch_ppad
เขียนเมื่อ : 17 ก.ค. 54 16:00:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com