Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++++++++ กระทู้โชว์ใบและดอกของ " พรมญึ่ปุ่น " ++++++++ ติดต่อทีมงาน

วันนี้เรามาดูใบและดอกของพรมญี่ปุ่นกันบ้างนะครับเพื่อนๆ หลังจากเอาต้นมาโชว์บ่อยแล้ว

ผมเริ่มหลงรักเจ้าต้นนี้จากกระทู้คุณห้วยตู้และหลังจากนั้นก็ได้เริ่มเก็บสะสมเรื่อยมายิ่งเก็บก็ยิ่งหลงรัก

ถึงแม้บ่อย ๆ ครั้งจะหันไป in love กับ โฮย่า แคคตัส แอฟริกันไวโอเลตบ้าง ฯลฯ แต่ยังไงก็ต้องหันมองเจ้า "พรมญี่ป่น" ทุกครั้งที่ไปเดินชมต้นไม้

วันนี้เรามาดูกันว่าใบแบบนี้ดอกเค้าจะสีไหนกันบ้างนะครับ smile

จากคุณ : Best Bet
เขียนเมื่อ : 18 ก.ค. 54 23:19:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com