Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอความช่วยเหลือให้น้องหมาตาดำ ๆ ด้วยค่ะ ติดต่อทีมงาน

ขอความช่วยเหลือสุนัขพันธ์ไทยเพศเมียอายุ 6 - 7 ปี ชื่อมอมแมมด้วยค่ะ น้องหมาอาศัยอยู่ที่วินมอไซด์หน้าโรงเรียนวัดดอกไม้ ถนนสาธุประดิษฐ์ พระราม3ค่ะ น้องหมาเป็นมะเร็งที่อวัยวะเพศ ตอนนี้บวมแดงมากเลือดไหลตลอดเวลา ไม่รู้จะช่วยน้องเค้ายังไง ได้แต่ให้ข้าวให้น้ำเค้า ใครพอจะช่วยได้บ้างมั๊ยค่ะ รึมีโครงการไหนพอจะช่วยน้องเค้าได้บ้างค่ะ กรุณาช่วยเหลือด้วยค่ะ ตอนนี้ไม่รู้จะทำยังไงแล้วจริง ๆ ค่ะ

จากคุณ : ครอบครัวชิวาวา
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 54 08:06:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com