Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แอบถ่ายแมวจากงาน Thailand Cat Show 2011 เอารูปมาฝากท่านที่ไม่ได้ไปค่า ติดต่อทีมงาน

จขกท. พาแฟนที่เป็นคนบ้าแมวแต่ไม่เคยไปงานแบบนี้ไปค่ะ เลยตื่นเต้นน่าดู
ชี้นั่นชี้นี่เป็นเด็กๆเลย ฮ่าฮ่าฮ่า

ไปแวะบูธโครงการได้ของมาเต็มสองมือเลย สอยดาวได้ผ้าพันคอด้วย อุ่นและนุ่มมากค่ะ

ถ่ายรูปเล็กๆน้อยๆมาฝากคนที่พลาดนะคะ จริงๆในงานมีกระต่าย และโชว์สุนัขด้วย
แต่พอเอากล้องกลับมาเปิดดูที่บ้าน เอ..ทำไมฉันถ่ายมาแต่แมวเลยล่ะ
ชิวาวงชิวาว่า น้องหมาน้องต่ายไม่ได้ถ่ายเลยค่ะ หยอกเย้า
เพราะฉะนั้นกระทู้นี้เป็นรูปแมวล้วนๆนะคะ มาดูกันค่ะ

เริ่มจากด้านหน้างาน ตู้โชว์เมนคูน แมวยักษ์ (ถ่ายผ่านกระจก อาจไม่ชัดนะคะ)

จากคุณ : ปานเปรมปรีดิ์
เขียนเมื่อ : 19 ก.ค. 54 10:11:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com